GNU MediaGoblin - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Don't have an account yet?
te: మీకు ఇంకా ఖాతా లేదా?

en: Email address
te: ఈమెయిలు చిరునామా

en: Forgot your password?
te: మీ సంకేతపదాన్ని మర్చిపోయారా?

en: Logging in failed!
te: ప్రవేశం విఫలమయ్యింది!

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Title
te: శీర్షిక

en: Username
te: వాడుకరి పేరు
