GNU MediaGoblin - en to is translation catalogue (197 entries)

en: "%s" added to collection "%s"
is: "%s" sett í albúmið "%s"

en: "%s" already in collection "%s"
is: "%s" er nú þegar í albúminu "%s"

en: %(collection_title)s (%(username)s's collection)
is: %(collection_title)s (albúm sem %(username)s á)

en: %(collection_title)s by <a href="%(user_url)s">%(username)s</a>
is: %(collection_title)s sem <a href="%(user_url)s">%(username)s</a> bjó til

en: %(username)s's media
is: Efni sem %(username)s á

en: %(username)s's profile
is: Kenniskrá fyrir: %(username)s

en: -- Select --
is: -- Velja --

en: <a class="button_action_highlight" href="%(register_url)s">Create an account at this site</a>
            or
            <a class="button_action" href="http://wiki.mediagoblin.org/HackingHowto">Set up MediaGoblin on your own server</a>
is: <a class="button_action_highlight" href="%(register_url)s">Búa til aðgang á þessari síðu</a>
            eða
            <a class="button_action" href="http://wiki.mediagoblin.org/HackingHowto">Settu upp þinn eigin margmiðlunarþjón</a>

en: <a href="%(user_url)s">%(username)s</a>'s media
is: Efni sem <a href="%(user_url)s">%(username)s</a> á

en: <h3>Added on</h3>
          <p>%(date)s</p>
is: <h3>Bætt við:</h3>
          <p>%(date)s</p>

en: <strong>Confidential</strong> - The client can
                    make requests to the GNU MediaGoblin instance that can not be
                    intercepted by the user agent (e.g. server-side client).<br />
                    <strong>Public</strong> - The client can't make confidential
                    requests to the GNU MediaGoblin instance (e.g. client-side
                    JavaScript client).
is: <strong>Trúnaður</strong> - Biðlarinn getur
                    sent beiðnir til GNU MediaGoblin vefsvæðisins sem geta ekki verið
                    truflaðar af notandaforriti (t.d. forriti á vefþjóni).<br />
                    <strong>Opinbert</strong> - Biðlarinn getur ekki gert trúnaðarbundnar
                    beiðnir til GNU MediaGoblin vefsvæðisins (t.d. Javascript biðlara
                    hjá notanda).

en: A collection with that slug already exists for this user.
is: Albúm með þessu vefslóðarormi er nú þegar til fyrir þennan notanda.

en: Account settings saved
is: Aðgangsstillingar vistaðar

en: Add
is: Bæta við

en: Add %(title)s to collection
is: Setja %(title)s í albúm

en: Add a collection
is: Búa til albúm

en: Add a comment
is: Bæta við athugasemd

en: Add a new collection
is: Búa til nýtt albúm

en: Add attachment
is: Bæta við viðhengi

en: Add media
is: Senda inn efni

en: Add this comment
is: Senda inn þessa athugasemd

en: Add your media
is: Sendu inn efni

en: All rights reserved
is: Öll réttindi áskilin

en: Allow
is: Leyfa

en: Almost done! Your account still needs to be activated.
is: Næstum því búið! Notandaaðgangurinn þinn verður að vera staðfestur.

en: An email has been sent with instructions on how to change your password.
is: Tölvupóstur hefur verið sendur með leiðbeiningum um hvernig þú átt að breyta lykilorðinu þínu.

en: An email should arrive in a few moments with instructions on how to do so.
is: Tölvupóstur ætti að berast til þín eftir smástund með leiðbeiningum um hvernig þú átt að gera það.

en: An entry with that slug already exists for this user.
is: Efni merkt með þessum vefslóðarormi er nú þegar til fyrir þennan notanda.

en: Atom feed
is: Atom fréttaveita

en: Attachments
is: Viðhengi

en: Bio
is: Lýsing

en: Cancel
is: Hætta við

en: Cannot link theme... no theme set
is: Get ekki hlekkjað í þema... ekkert þema stillt

en: Change account settings
is: Breyta stillingum notandaaðgangs

en: Changing %(username)s's account settings
is: Breyti notandaaðgangsstillingum fyrir: %(username)s

en: Client ID
is: Auðkenni biðlara

en: Collection "%s" added!
is: Albúmið "%s" var búið til!

en: Could not read the image file.
is: Gat ekki lesið myndskrána.

en: Could not send password recovery email as your username is inactive or your account's email address has not been verified.
is: Gat ekki sent tölvupóst um endurstillingu lykilorðs því notandanafnið þitt er óvirkt eða þá að þú hefur ekki staðfest netfangið þitt.

en: Couldn't find someone with that username or email.
is: Gat ekki fundið neinn með það notandanafn eða lykilorð.

en: Create
is: Búa til

en: Create an account!
is: Búðu til nýjan aðgang!

en: Create one here!
is: Búðu til aðgang hérna!

en: Delete
is: Eyða

en: Delete permanently
is: Eytt algjörlega

en: Deny
is: Banna

en: Description
is: Lýsing

en: Description of this collection
is: Lýsing á þessu albúmi

en: Description of this work
is: Lýsing á þessu efni

en: Don't have an account yet?
is: Ertu ekki með notendaaðgang?

en: Don't have one yet? It's easy!
is: Ertu ekki með aðgang? Það er auðvelt að búa til!

en: Download
is: Sækja af Netinu

en: Edit
is: Breyta

en: Edit profile
is: Breyta kenniskrá

en: Editing %(collection_title)s
is: Breyti %(collection_title)s

en: Editing %(media_title)s
is: Breyti %(media_title)s

en: Editing %(username)s's profile
is: Breyti kenniskrá notandans: %(username)s

en: Editing attachments for %(media_title)s
is: Breyti viðhengjum við: %(media_title)s

en: Email address
is: Netfang

en: Email me when others comment on my media
is: Senda mér tölvupóst þegar einhver bætir athugasemd við efnið mitt

en: Email verification needed
is: Staðfesting á netfangi nauðsynleg

en: Enter your old password to prove you own this account.
is: Skráðu gamla lykilorðið þitt til að sanna að þú átt þennan aðgang.

en: Explore
is: Skoða

en: File
is: Skrá

en: Forgot your password?
is: Gleymdirðu lykilorðinu þínu?

en: Go to page:
is: Fara á síðu:

en: Here you can track the state of media being processed on this instance.
is: Hér getur þú fylgst með margmiðlunarefni sem verið er að vinna á þessu vefsvæði.

en: Here's a spot to tell others about yourself.
is: Hér er svæði til að segja öðrum frá þér.

en: Hi %(username)s,
    
    to activate your GNU MediaGoblin account, open the following URL in
    your web browser:
    
    %(verification_url)s
is: Hæ %(username)s,
    
    til að virkja GNU MediaGoblin aðganginn þinn, opnaðu þá eftirfarandi vefslóði í
    vafranum þínum:
    
    %(verification_url)s

en: Hi %(username)s,
    
    to change your GNU MediaGoblin password, open the following URL in 
    your web browser:
    
    %(verification_url)s
    
    If you think this is an error, just ignore this email and continue being
    a happy goblin!
is: Hæ %(username)s,
    
    til að breyta GNU MediaGoblin lykilorðinu þínu opnar þú eftirfarandi vefslóð í 
    vafranum þínum:
    
    %(verification_url)s
    
    Ef þú heldur að það sé einhver vitleysa í gangi husnar þú bara þennan póst og heldur áfram að vera
    ánægður durtur!

en: Hi %(username)s,
    %(comment_author)s commented on your post (%(comment_url)s) at %(instance_name)s
is: Hæ %(username)s,
    %(comment_author)s skrifaði athugasemd við færsluna þína (%(comment_url)s) á %(instance_name)s

en: Hi there, welcome to this MediaGoblin site!
is: Hæ! Gakktu í bæinn á þetta MediaGoblin vefsvæði!

en: However, old link directory symlink found; removed.
is: Fann samt gamlan táknrænan tengil á möppu; fjarlægður.

en: I am sure I want to delete this
is: Ég er viss um að ég vilji eyða þessu

en: I am sure I want to remove this item from the collection
is: Ég er viss um að ég vilji fjarlægja þetta efni úr albúminu

en: If you are that person but you've lost your verification email, you can <a href="%(login_url)s">log in</a> and resend it.
is: Ef þú ert þessi aðili en hefur týnt staðfestingarpóstinum getur þú <a href="%(login_url)s">skráð þig inn</a> og endursent hann

en: Image for %(media_title)s
is: Mynd fyrir %(media_title)s

en: In case it doesn't:
is: Ef það gerist ekki:

en: In collections (%(collected)s)
is: Í albúmum (%(collected)s)

en: Include a note
is: Bæta við minnispunktum

en: Incorrect input
is: Ógild innsending

en: Invalid file given for media type.
is: Ógild skrá gefin fyrir þessa margmiðlunartegund.

en: Last 10 successful uploads
is: Síðustu 10 árangursríku innsendingarnar

en: License
is: Leyfi

en: Location
is: Staðsetning

en: Log in
is: Innskráning

en: Logging in failed!
is: Mistókst að skrá þig inn.

en: Media in-processing
is: Efni í vinnslu

en: Media processing panel
is: Margmiðlunarvinnsluskiki

en: Media tagged with: %(tag_name)s
is: Efni merkt með: %(tag_name)s

en: MediaGoblin logo
is: MediaGoblin einkennismerkið

en: Most recent media
is: Nýlegt efni

en: Name
is: Nafn

en: New password
is: Nýtt lykilorð

en: Next URL
is: Næsta vefslóð

en: No asset directory for this theme
is: Engin eignamappa fyrir þetta þema

en: No failed entries!
is: Engar bilaðar innsendingar!

en: No media in-processing
is: Ekkert efni í vinnslu

en: No processed entries, yet!
is: Ekkert fullunnið efni enn!

en: Old password
is: Gamla lykilorðið

en: Older →
is: Eldri →

en: Oops!
is: Obbosí!

en: Oops, your comment was empty.
is: Obbosí! Athugasemdin þín var innihaldslaus.

en: Original
is: Upphafleg skrá

en: Original file
is: Upphaflega skráin

en: Password
is: Lykilorð

en: Please check your entries and try again.
is: Vinsamlegast kíktu á innsendingarnar þínar og reyndu aftur.

en: Powered by <a href="http://mediagoblin.org">MediaGoblin</a>, a <a href="http://gnu.org/">GNU</a> project.
is: Keyrt af <a href="http://mediagoblin.org">MediaGoblin</a>, sem er <a href="http://gnu.org/">GNU</a> verkefni.

en: Profile changes saved
is: Breytingar á kenniskrá vistaðar

en: Really delete %(title)s?
is: Virkilega eyða %(title)s?

en: Really remove %(media_title)s from %(collection_title)s?
is: Virkilega fjarlægja %(media_title)s úr %(collection_title)s albúminu?

en: Recover password
is: Endurstilla lykilorð

en: Redirect URI
is: Áframsendingarvefslóð

en: Released under the <a href="http://www.fsf.org/licensing/licenses/agpl-3.0.html">AGPL</a>. <a href="%(source_link)s">Source code</a> available.
is: Gefið út undir <a href="http://www.fsf.org/licensing/licenses/agpl-3.0.html">AGPL</a>. <a href="%(source_link)s">Frumkóti</a> aðgengilegur.

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Resend verification email
is: Endursenda staðfestingarpóst

en: Resent your verification email.
is: Endursendi staðfestingartölvupóst

en: Save changes
is: Vista breytingar

en: Send instructions
is: Senda leiðbeiningar

en: Separate tags by commas.
is: Aðskildu efnisorðin með kommum.

en: Set password
is: Skrá lykilorð

en: Set your new password
is: Skrifaðu inn nýja lykilorðið þitt

en: Slug
is: Vefslóðarormur

en: Some of the files with this entry seem to be missing.  Deleting anyway.
is: Sumar af skránum við þessa innsendingu virðast vera horfnar.  Eyði þrátt fyrir það.

en: Someone has registered an account with this username, but it still has to be activated.
is: Einhver hefur búið til aðgang með þessu notandanafni en hefur ekki enn virkjað aðganginn.

en: Sorry, I don't support that file type :(
is: Ég styð því miður ekki þessa gerð af skrám :(

en: Sorry, a user with that email address already exists.
is: Því miður þá er annar notandi í kerfinu með þetta netfang skráð.

en: Sorry, a user with that name already exists.
is: Því miður er nú þegar til notandi með þetta nafn.

en: Sorry, no such user found.
is: Því miður fannst notandinn ekki.

en: Sorry, registration is disabled on this instance.
is: Því miður er nýskráning ekki leyfð á þessu svæði.

en: Sorry, this audio will not work because 
    	your web browser does not support HTML5 
    	audio.
is: Því miður mun þessi hljóðskrá ekki virka því 
    	vafrinn þinn styður ekki HTML5 
    	hljóðskrár.

en: Sorry, this video will not work because 
    	    your web browser does not support HTML5 
    	    video.
is: Því miður mun þetta myndband ekki virka vegna þess að 
    	    vafrinn þinn styður ekki HTML5 
    	    myndbönd.

en: Tagged with
is: Merkt með

en: Tags
is: Efnisorð

en: The client {0} has been registered!
is: Biðlarinn {0} hefur verið skráður!

en: The collection was not deleted because you didn't check that you were sure.
is: Þessu albúmi var ekki eytt vegna þess að þu merktir ekki við að þú værir viss.

en: The item was not removed because you didn't check that you were sure.
is: Þetta efni var ekki fjarlægt af því að þú merktir ekki við að þú værir viss.

en: The media was not deleted because you didn't check that you were sure.
is: Efninu var ekki eytt þar sem þú merktir ekki við að þú værir viss.

en: The name of the OAuth client
is: Nafn OAuth biðlarans

en: The redirect URI for the applications, this field
                is <strong>required</strong> for public clients.
is: Áframsendingarvefslóðin fyrir forritin, þessi reitur
                er <strong>nauðsynlegur</strong> fyrir opinbera biðlara.

en: The slug can't be empty
is: Vefslóðarormurinn getur ekki verið tómur

en: The title can't be empty
is: Þessi titill getur verið innihaldslaus

en: The title part of this collection's address. You usually don't need to change this.
is: Titilhlutinn í vefslóð þessa albúms. Þú þarft vanalega ekki að breyta þessu.

en: The title part of this media's address. You usually don't need to change this.
is: Titilhlutinn í vefslóð þessa efnis. Þú þarft vanalega ekki að breyta þessu.

en: The verification key or user id is incorrect
is: Staðfestingarlykillinn eða notendaauðkennið er rangt

en: There doesn't seem to be any media here yet...
is: Það virðist ekki vera neitt efni hérna ennþá...

en: These uploads failed to process:
is: Það mistókst að fullvinna þessar innsendingar:

en: This address contains errors
is: Þetta netfang inniheldur villur

en: This field is required for public clients
is: Þessi reitur er nauðsynlegur fyrir opinbera biðlara

en: This is where your media will appear, but you don't seem to have added anything yet.
is: Þetta er staðurinn þar sem efnið þitt birtist en þú virðist ekki hafa sent neitt inn ennþá.

en: This site is running <a href="http://mediagoblin.org">MediaGoblin</a>, an extraordinarily great piece of media hosting software.
is: Þetta vefsvæði keyrira á <a href="http://mediagoblin.org">MediaGoblin</a> sem er ótrúlega frábær hugbúnaður til að geyma margmiðlunarefni.

en: This user hasn't filled in their profile (yet).
is: Þessi notandi hefur ekki fyllt inn í upplýsingar um sig (ennþá).

en: This will be visible to users allowing your
                    application to authenticate as them.
is: Þetta verður sýnilegt öðrum notendum sem leyfir
                    forritinu þínu að skrá sig inn sem þeir.

en: Title
is: Titill

en: To add your own media, place comments, and more, you can log in with your MediaGoblin account.
is: Til að senda inn þitt efni, gera athugasemdir og fleira getur þú skráð þig inn með þínum MediaGoblin aðgangi.

en: Type
is: Tegund

en: Username
is: Notandanafn

en: Username or email
is: Notandanafn eða netfang

en: Verify your email!
is: Staðfestu netfangið þitt!

en: Video transcoding failed
is: Myndbandsþverkótun mistókst

en: View all of %(username)s's media
is: Skoða efnið sem %(username)s á

en: View on <a href="%(osm_url)s">OpenStreetMap</a>
is: Skoða á <a href="%(osm_url)s">OpenStreetMap</a>

en: WebM file (640p; VP8/Vorbis)
is: WebM skrá (640p; VP8/Vorbis)

en: WebM file (Vorbis codec)
is: WebM skrá (Vorbis víxlþjöppun)

en: Website
is: Vefsíða

en: Woohoo! Submitted!
is: Jibbí jei! Það tókst að senda inn!

en: Wrong password
is: Vitlaust lykilorð

en: You already have a collection called "%s"!
is: Þú hefur nú þegar albúm sem kallast "%s"!

en: You are about to delete an item from another user's collection. Proceed with caution.
is: Þú ert í þann mund að fara að eyða efni úr albúmi annars notanda. Farðu mjög varlega.

en: You are about to delete another user's collection. Proceed with caution.
is: Þú ert í þann mund að fara að eyða albúmi annars notanda. Farðu mjög varlega.

en: You are about to delete another user's media. Proceed with caution.
is: Þú ert í þann mund að fara að eyða efni frá öðrum notanda. Farðu mjög varlega.

en: You are editing a user's profile. Proceed with caution.
is: Þú ert að breyta kenniskrá notanda. Farðu mjög varlega.

en: You are editing another user's collection. Proceed with caution.
is: Þú ert að breyta albúmi annars notanda. Farðu mjög varlega.

en: You are editing another user's media. Proceed with caution.
is: Þú ert að breyta efni annars notanda. Farðu mjög varlega.

en: You can get a modern web browser that 
    	    can play this video at <a href="http://getfirefox.com">
    	    http://getfirefox.com</a>!
is: Þú getur náð í nýlegan vafra sem 
    	    getur spilað þetta myndband á <a href="http://getfirefox.com">
    	    http://getfirefox.com</a>!

en: You can get a modern web browser that 
    	can play the audio at <a href="http://getfirefox.com">
    	  http://getfirefox.com</a>!
is: Þú getur náð í nýlegan vafra sem 
    	getur spilað hljóðskrár á <a href="http://getfirefox.com">
    	  http://getfirefox.com</a>!

en: You can now log in using your new password.
is: Þú getur núna innskráð þig með nýja lykilorðinu þínu.

en: You can track the state of media being processed for your gallery here.
is: Þú getur fylgst með hvernig gengur að vinna með margmiðlunarefnið fyrir safnið þitt hérna.

en: You can use
                          <a href="http://daringfireball.net/projects/markdown/basics">
                          Markdown</a> for formatting.
is: Þú getur notað
                          <a href="http://daringfireball.net/projects/markdown/basics">
                          Markdown</a> til að stílgera textann.

en: You can use <a href="http://daringfireball.net/projects/markdown/basics">Markdown</a> for formatting.
is: Þú getur notað <a href="http://daringfireball.net/projects/markdown/basics">Markdown</a> til að stílgera textann

en: You deleted the collection "%s"
is: Þú eyddir albúminu "%s"

en: You deleted the item from the collection.
is: Þú tókst þetta efni úr albúminu.

en: You deleted the media.
is: Þú eyddir þessu efni.

en: You have to select or add a collection
is: Þú verður að velja eða búa til albúm

en: You must be logged in so we know who to send the email to!
is: Þú verður að hafa innskráð þig svo við vitum hvert á að senda tölvupóstinn!

en: You must provide a file.
is: Þú verður að gefa upp skrá.

en: You've already verified your email address!
is: Þú hefur staðfest netfangið þitt!

en: Your comment has been posted!
is: Athugasemdin þín var skráð!

en: Your email address has been verified. You may now login, edit your profile, and submit images!
is: Netfangið þitt hefur verið staðfest. Þú getur núna innskráð þig, breytt kenniskránni þinni og sent inn efni!

en: Your last 10 successful uploads
is: Síðustu 10 árangursíku innsendingarnar þínar

en: at
is: hjá

en: commented on your post
is: skrifaði athugasemd við færsluna þína

en: feed icon
is: fréttaveituteikn

en: newer
is: nýrri

en: older
is: eldri

en: ← Newer
is: ← Nýrri

en: ❖ Browsing media by <a href="%(user_url)s">%(username)s</a>
is: ❖ Skoða efnið sem <a href="%(user_url)s">%(username)s</a> setti inn
